Upakiaji . . . Iliyopangwa
Upau wa upakiaji wa LifeLine
Depp v Hukumu iliyosikilizwa

Depp v Imesikika UAMUZI

Depp-Heard "JUROR" Anazungumza, LAKINI je yeye ni HALALI?

Depp v Heard jury

UKWELI-ANGALIA DHAMANA (Marejeo): [Moja kwa moja kutoka kwa chanzo: Vyanzo 2] 

[kusoma_mita]

04 Juni 2022 | Na Richard Ahern - Siku moja baada ya uamuzi wa Depp v Heard, mtuhumiwa alienda TikTok ili kushiriki mawazo yake kuhusu kesi hiyo. Sasa amefuta akaunti yake, lakini si kabla ya sisi kupata kuangalia vizuri!

Mwanamume "juror," ambaye hajaonyesha sura yake na hataki kutajwa jina, alichapisha video muda mfupi baada ya kutoka mahakamani na nukuu: "Mawazo yangu juu ya kesi." Imepigwa picha ndani ya gari na kamera ikielekeza juu, tunamsikia akituambia alikuwa mmoja wa majaji saba walioamua Depp dhidi ya Heard.

Hakung'ata maneno ...

Katika video ya dakika moja iliyotumwa kwa TikTok, alizungumza kuhusu Amber Heard, akitoa maoni kwamba "kila kitu alichokuwa akisema kilitoka kama b***s**t." Alisema uamuzi wake ulimpendelea Depp kwa sababu "hiyo ilikuwa hisia yangu ya utumbo."

"Amber Heard, mwanamke wazimu gani," alihitimisha.

Jaji, ambaye huenda kwa jina la mtumiaji "kutafuta usio na mwisho,” aliwaambia watumiaji wa TikTok kuacha maoni ikiwa wana maswali yoyote.

Wimbi la maswali lilifuata…

Alipoulizwa ikiwa jumba la mahakama lilifikiri kwamba “Johnny alimnyanyasa kimwili hata kidogo,” yule anayedaiwa kuwa mjumbe alitoa jibu lisilolingana, akisema, “Ndiyo tulifanya hivyo, lakini hatukuamini kwamba yeye ndiye alikuwa mwanzilishi, na si kwa kadiri alivyomnyanyasa.”

Alipoulizwa kama kulikuwa na muda katika kesi alipomwona "mwathiriwa halisi" ni nani, juror aliyejidai alisema Amber Heard "alinikumbusha kuhusu mpenzi wangu wa zamani jinsi alivyokuwa akiwaka gesi. Niliuamini moyo wangu.”

Mtumiaji mmoja aliuliza kwa nini Amber alipewa moja ya madai yake licha ya kupoteza madai yote matatu ya Depp. Jaji akajibu, "Yalikuwa maelewano. Jury lazima iwe kwa kauli moja. Nilikuwa nikipendelea Depp 100%.

Alipoulizwa kuhusu kiasi ambacho mahakama ilimtunuku Depp, alisema tu, "Jury halikuweza kukubaliana juu ya kiasi hicho." Alifafanua zaidi juu ya maoni mengine, akisema walipata dola milioni 50 "kiasi kisicho halisi," kwa hivyo "walipata njia ya kufurahisha" na $ 15 milioni dhidi ya Bi. Heard.

"Je, kila mtu kwenye jury alimchukia Amber?" mtumiaji mmoja wa TikTok aliuliza.

“Si chuki, lakini wengi hawakuhurumia,” akajibu.

Alipoulizwa kuhusu macho ya Amber sana wakati wa ushuhuda, the anayedaiwa juror alikiri kwamba haikuwa sawa hivi kwamba "hakuweza hata kumtazama tena." Hii inaendana na kuripoti kutoka kwa mwanasheria kwenye jumba la sanaa, ambaye alisema kulikuwa na juror wa kiume ambaye alikuwa akichukia sana kukutana na Heard.

Kwa hivyo, je, kweli alikuwa juror?

Iwapo alikuwa, kwa kweli, kwenye jury haiwezi kuthibitishwa kutokana na machapisho yake yasiyojulikana. Walakini, kwa kujibu mashaka, alichapisha video ya "beji yake ya juror" na wito.

Lakini hiyo ilizua shaka zaidi:

Mtumiaji mmoja mwenye bidii hakushawishika na aliamini kuwa beji hiyo ilitoka kwa mahakama ya California, lakini kesi hii ilikuwa Virginia. Ipasavyo, wakati wa kulinganisha video aliyochapisha na mfano wa wito wa California, zinaonekana kufanana kwa kutiliwa shaka.

Huyu hapa mpiga teke:

Akiwa amezikwa kwenye rundo la maswali, alimjibu mtumiaji mmoja akisema alikuwa amefanya jukumu la jury hapo awali alipokuwa akiishi California. Inavutia!

Jaji huyu anayedhaniwa anajua waziwazi haki kidogo kuhusu kesi hiyo, lakini ilionyeshwa kwenye televisheni duniani kote na msisimko wa mtandaoni, hivyo kuthibitisha chochote. Kwa bahati mbaya, inaonekana hajatoa taarifa yoyote ya kipekee ambayo juror pekee ndiye angejua.

Bila kusema chochote kuhusu kutokubaliana katika baadhi ya majibu yake, kama vile kusema "ndio tulifanya" alipoulizwa ikiwa jury iliwahi kufikiria kuwa Depp alimnyanyasa kimwili Heard. Vivyo hivyo, alipoulizwa kwa nini walimpa Amber "ushindi huo mmoja," juror aliyejitangaza alijibu, "Sio majaji wote walikubali, yalikuwa maelewano." Sina hakika inakusudiwa kufanya kazi hivyo wakati wa kutumia sheria kwa dai tofauti!

Cha kufurahisha, kwenye video yake ya mwisho, anasema anaweza kufichua utambulisho wake ndani ya mwezi mmoja ili kudhibitisha kuwa alikuwa kwenye jury. Pia alijieleza kama mtu wa Kiasia, na tunajua waandishi wa habari kwenye jumba la sanaa wamethibitisha kuwa jury lilikuwa na wanaume kadhaa wa Asia. Hata hivyo, mtu yeyote ambaye amefanya utafiti wa mtandaoni kwenye jaribio angejua hilo.

Hapa kuna msingi:

Kuna bendera nyekundu, lakini hatuwezi kuthibitisha au kukanusha mtumiaji huyu wa TikTok alikuwa mwanachama wa jury, kwa hivyo jury bado liko nje kuhusu hilo!

Tunahitaji msaada WAKO! Tunakuletea habari ambazo hazijadhibitiwa kwa Bure, lakini tunaweza tu kufanya hivi shukrani kwa usaidizi wa wasomaji waaminifu kama vile WEWE! Ikiwa unaamini katika uhuru wa kujieleza na kufurahia habari za kweli, tafadhali zingatia kuunga mkono dhamira yetu kwa kuwa mlinzi au kwa kutengeneza a mchango wa mara moja hapa. 20% ya ALL fedha zinatolewa kwa maveterani!

Makala hii inawezekana tu shukrani kwa yetu wafadhili na wafadhili!

Nini Maoni YAKO?
Furaha
Furaha
0 %
Kusikitisha
Kusikitisha
0 %
Imefurahishwa
Imefurahishwa
0 %
Kulala
Kulala
0 %
Hasira
Hasira
0 %
Mshangao
Mshangao
0 %

Johnny Depp ASHINDA Kesi ya Kashfa Dhidi ya Amber Heard

Depp v Hukumu iliyosikilizwa

UKWELI-ANGALIA DHAMANA (Marejeo): [Moja kwa moja kutoka kwa chanzo: Vyanzo 3]

[kusoma_mita]

01 Juni 2022 | Na Richard Ahern - Baada ya siku tatu za mashauriano, The jury ilirudisha uamuzi kwa niaba ya Johnny Depp, akimtunuku $15 milioni kama uharibifu.

Jaji lilisema kwamba Depp alikutana na mzigo wake wa uthibitisho kwenye akaunti zote na kwamba op-ed ya Heard ya 2018 ilimchafua. Kwa kifupi, jury iligundua kuwa madai ya Amber Heard hayakuwa ya kuaminika.

Depp alitunukiwa $10 milioni katika fidia ya fidia na $5 milioni katika fidia ya adhabu (iliyokusudiwa kama adhabu) dhidi ya Heard. Hata hivyo, malipo ya adhabu yatapunguzwa na sheria hadi $350,000.

Lakini subiri, kuna zaidi...

Jury iligundua kuwa moja ya taarifa za Depp-Waldman ilikuwa ya kukashifu - hii ilikuwa taarifa kuhusu marafiki wa Heard waliokula njama naye kuunda Depp. Kama matokeo, walimkabidhi Heard $ milioni 2 kama fidia ya fidia lakini hakuna uharibifu wa adhabu.

Amber Heard alikuwa kwenye chumba cha mahakama huku hukumu hiyo ikisomwa na alionyesha kuguswa kidogo zaidi ya kuonekana kudhoofika kadiri muda ulivyosonga. Bw. Depp hakuwepo kwa uamuzi huo kutokana na kuongoza tukio la muziki na Jeff Beck nchini Uingereza.

Pande zote mbili zilitoa taarifa muda mfupi baada ya…

Johnny Depp alitoa taarifa kushukuru kila mtu kwa utegemezo huo, akisema, “miaka sita baadaye, baraza la mahakama lilinirudishia maisha yangu.” Tofauti kabisa, Amber Heard alisema kwamba hukumu "ni kikwazo" kwa wanawake wote. "Nina huzuni kwamba nilipoteza kesi hii," alihitimisha.

Hapa kuna msingi:

Licha ya ushindi mdogo wa Heard wa dola milioni 2, hii ni wazi ushindi kwa Johnny Depp. Hatimaye, jury iliamua kwamba hadithi ya Heard haikuwa ya kweli na kumwadhibu kwa uharibifu wa adhabu.

Pata maelezo zaidi kuhusu kesi ya Depp dhidi ya Heard...

Tunahitaji msaada WAKO! Tunakuletea habari ambazo hazijadhibitiwa kwa Bure, lakini tunaweza tu kufanya hivi shukrani kwa usaidizi wa wasomaji waaminifu kama vile WEWE! Ikiwa unaamini katika uhuru wa kujieleza na kufurahia habari za kweli, tafadhali zingatia kuunga mkono dhamira yetu kwa kuwa mlinzi au kwa kutengeneza a mchango wa mara moja hapa. 20% ya ALL fedha zinatolewa kwa maveterani!

Makala hii inawezekana tu shukrani kwa yetu wafadhili na wafadhili!

Nini Maoni YAKO?
Furaha
Furaha
0 %
Kusikitisha
Kusikitisha
0 %
Imefurahishwa
Imefurahishwa
0 %
Kulala
Kulala
0 %
Hasira
Hasira
0 %
Mshangao
Mshangao
0 %

Siasa

Habari za hivi punde ambazo hazijadhibitiwa na maoni ya kihafidhina nchini Marekani, Uingereza na siasa za kimataifa.

pata habari za hivi punde

Biashara

Habari za kweli na zisizodhibitiwa za biashara kutoka kote ulimwenguni.

pata habari za hivi punde

Fedha

Habari mbadala za kifedha zilizo na ukweli ambao haujadhibitiwa na maoni yasiyopendelea.

pata habari za hivi punde

Sheria

Uchambuzi wa kina wa kisheria wa majaribio ya hivi punde na hadithi za uhalifu kutoka kote ulimwenguni.

pata habari za hivi punde
Jiunge na mjadala!

Kwa majadiliano zaidi, jiunge na kitengo chetu cha kipekee jukwaa hapa!

Kujiunga
Arifahamu
mgeni
5 maoni
Newest
kongwe Wengi walipiga kura
Inline feedbacks
Angalia maoni yote
Paka Edwards
Paka Edwards
2 miezi iliyopita

Mshahara wangu angalau $300/siku.Mfanyakazi mwenzangu ananiambia!Nimeshangaa sana kwa sababu unasaidia watu kuwa na mawazo ya jinsi ya kupata pesa. Asante kwa mawazo yako na ninatumai kuwa utafanikiwa zaidi na kupata baraka zaidi. Ninavutiwa na Tovuti yako natumai utaniona & natumai naweza pia kushinda zawadi yako ya paypal.

 🇧🇷  http://income7pays022tv24.pages.dev/

Ilihaririwa mwisho miezi 2 iliyopita na Cat Edwards
Dreda Fairburn
Dreda Fairburn
2 miezi iliyopita

Ninatengeneza $90 kwa saa nikifanya kazi nyumbani. Sikuwahi kufikiria kuwa ilikuwa mwaminifu kwa wema lakini mwenzangu wa karibu anapata $16,000 kwa mwezi kwa kufanya kazi kwenye kompyuta ndogo, ambayo ilikuwa ya kushangaza kwangu, aliniagiza nijaribu kwa urahisi. Kila mtu lazima ajaribu kazi hii sasa

kwa kutumia makala hii tu.. http://Www.HomeCash1.Com

Ilihaririwa mwisho miezi 2 iliyopita na Dreda Fairburn
MaryLuther
MaryLuther
4 miezi iliyopita

[ JIUNGE NASI ]
Tangu nianze na biashara yangu ya mtandaoni napata $90 kila dakika 15. Inaonekana haiaminiki lakini hautajisamehe ikiwa hautaiangalia.
Kwa maelezo zaidi tembelea FUNGUKA TOVUTI HII________ http://Www.OnlineCash1.com

Becky Thurmond
Becky Thurmond
4 miezi iliyopita

Sasa ninatengeneza zaidi ya dola 350 kwa siku kwa kufanya kazi mtandaoni nikiwa nyumbani bila kuwekeza pesa zozote. Jiunge na kiungo hiki cha kuchapisha kazi sasa na uanze kupata mapato bila kuwekeza au kuuza chochote……. 
BAHATI NJEMA..____ http://Www.HomeCash1.Com

Ilihaririwa mwisho miezi 4 iliyopita na Becky Thurmond
Lenida
Lenida
5 miezi iliyopita

Ninatengeneza $92 kwa saa nikifanya kazi nyumbani. nilishangaa sana wakati huo huo jirani yangu aliponishauri alibadilika na kuwa wastani wa $ tisini na tano hata hivyo naona jinsi inavyofanya kazi sasa. Ninapata uhuru wa watu wengi sasa kwa kuwa mimi ni bosi wangu asiye wa umma. Ndivyo ninavyofanya.. http://www.youwork9.com

Ilihaririwa mwisho miezi 5 iliyopita na Lenida
5
0
Tungependa mawazo yako, tafadhali maoni.x
()
x