Upakiaji . . . Iliyopangwa
Upau wa upakiaji wa LifeLine

Wanaochukia Kiliberali: Njia 8 ZINAZOTOA SHAKA za Kujadili Mrengo wa Kushoto na KUSHINDA (Kwa Urahisi)

Je, wewe ni mgonjwa na uchovu wa kunyanyaswa na liberals?

Waliberali chuki jinsi ya kujadili mrengo wa kushoto

Ni wakati wa kuwakosoa wapinzani wako huria!

Huu hapa ni karatasi yako ya kudanganya kwa kuwararua waliberali katika mijadala!

[kusoma_mita]

UKWELI-ANGALIA DHAMANA (Marejeo): [Karatasi ya utafiti iliyopitiwa na rika: Chanzo 1] [Jarida la kitaaluma: Chanzo 1] [Tovuti ya Serikali: Chanzo 1] [Takwimu rasmi: Vyanzo 2] [Tovuti zenye mamlaka ya juu na zinazoaminika: Vyanzo 3] 

12 Julai 2021 | By Richard Ahern - Wacha turuke ndani ...

Waliberali wanazidi kuwa wajinga, hasira na jeuri kila siku inayopita. Hii inafanya kuwa ngumu zaidi kuliko hapo awali kuwajadili bila kugeuka kuwa mapigano ya visu (usijali kuwa hawana bunduki).

Ni mbaya zaidi kuliko hiyo ingawa:

Ni karibu haiwezekani kuzungumza na mtu huria bila wao kuleta "mapendeleo yako ya kizungu", hata kama wewe si mzungu. Mazungumzo ya kistaarabu na kushoto ni jambo la kusikitisha la zamani. 

Muda wa ukimya tafadhali:

Ni lazima pia tukumbuke kwamba kuna watu huko nje ambao wanapaswa kuchumbiana na huria, hii ni hali ya kusikitisha sana, na lazima tukumbuke mashujaa hawa wanaojitolea kila siku.  

Kama unavyoweza kufikiria…

Kama tovuti ya habari ya kihafidhina na kampuni ya vyombo vya habari, tunapata watu wengi wenye chuki huria ambao huacha unyanyasaji kwenye mitandao yetu ya kijamii na YouTube. 

Hii ilitufanya tufikirie...

Lazima kuwe na watu wengine maskini huko nje ambao wanapata sehemu yao ya haki ya chuki ya mrengo wa kushoto, kwa hivyo makala hii ni kwa ajili yao. 

Hivi ndivyo jinsi ya kushinda mabishano na kiliberali na kurarua itikadi yao ya kichaa ya kisiasa. 

Vidokezo hivi vya kujadili upande wa kushoto vitakufaa iwe uko kwenye mdahalo rasmi wa kistaarabu, mechi ya kupiga kelele na mwanafunzi wa chuo mwenye nywele za waridi, au mabishano yenye upinde wa mvua wanaotembeza kwenye Twitter. 

Funga mkanda wako wa kiti kwa sababu hii itabadilisha maisha yako na labda uhusiano wako (samahani) milele!  

Jedwali la yaliyomo (ruka hadi):

  1. Historia haiko upande wao
  2. Biden tayari ana mambo ya F'd
  3. Usiogope kupata kibinafsi
  4. Ikiwa wanaleta maadili, unaleta mimba
  5. Sayansi pia si rafiki yao
  6. Wacha wajichimbie shimo
  7. Upendeleo huria, sio upendeleo wa wazungu
  8. Ikiwa wanakutishia, kumbuka tu ni nani aliye na bunduki

Hitimisho - Jambo kuu

Ujamaa na ukomunisti daima umeshindwa

1) Historia haiko upande wao

Moja ya vidokezo vyetu vya kwanza vya kumpiga mtu huria katika mabishano ni kuwaelekeza kwenye historia. Waambie wasome kitabu cha historia kwa sababu jamii za mrengo wa kushoto (ujamaa na ukomunisti) zimeshindwa siku zote. 

Wa kushoto wanapenda kupiga mayowe "NAZI!" kwenye wahafidhina, lakini ukweli ni kwamba utawala wa Nazi wa Ujerumani ulikuwa aina ya ujamaa, unaojulikana kama ujamaa wa kitaifa. Wanademokrasia kama vile Bernie Sanders, ambaye anajivunia kujiita mjamaa bado hawajaelewa hili kabisa. 

Bado hawana uhakika?

Umoja wa Kisovieti, unaotawaliwa na Joseph Stalin, ni mfano wa utawala wa kikomunisti wa mrengo wa kushoto uliojitolea Umaksi-Leninism hiyo tena ilishindikana vibaya. Ni muhimu pia kusema kwamba chini ya Stalin, wanahistoria wanakadiria kuwa serikali iliua zaidi ya watu milioni 6, labda zaidi.

Huyu hapa mpiga teke:

Tawala za kikomunisti za mrengo wa kushoto zimeshindwa vibaya sana hivi kwamba Wikipedia ilitoa ukurasa mkubwa kwa “Mauaji ya watu wengi chini ya tawala za kikomunisti", ambayo kwa uzuri wanaiita "democide".

Wakati mwingine utakapokuwa kwenye mabishano na mwanademokrasia wa mrengo wa kushoto, waulize kwa nini neno "democide" lipo na linatumiwa sana na wanasayansi wa siasa, lakini hakuna kitu kama "conservcide" au "republicide"?

Smack! Hiyo itawafunga!

Jumuiya za mrengo wa kushoto/ujamaa/kikomunisti zimeshindwa na jamii za kihafidhina/kibepari zimestawi kila mara. 

Historia inazungumza mengi juu ya kile kinachofanya kazi na kisichofanya kazi, fahamu historia yako ya ujamaa na ukomunisti, na hiyo ndio jinsi ya kujadili washiriki wa kushoto na kuwaangamiza.

Ndani ya Stalins kulazimishwa kambi za kazi gulag
Ndani ya kambi za kulazimishwa za Stalin, zinazoendeshwa na Gulag.

2) Biden tayari ana mambo ya F'd

Watoto wadogo wakitupwa juu ya ukuta wa mpaka, hofu ya mfumuko wa bei, kuruka juu bei za gesi, na mashine ya gaffe. 

Vidokezo vyetu vingine vya kujadili uliberali ni kuashiria tu jinsi Biden ameharibu nchi kwa chini ya miezi sita. Ingawa watajaribu kukuambia kuwa mambo ni mazuri chini ya Biden, una takwimu upande wako. 

Ni rahisi…

Waonyeshe bei za gesi na ulinganishe na wakati Trump alipokuwa madarakani. Waonyeshe utabiri wa kiwango cha mfumuko wa bei na nguvu ya dola ya Marekani, na kulinganisha na wakati Trump alipokuwa madarakani. Waonyeshe video hii ya wawili wasichana wadogo wakitupwa mpaka na wasafirishaji haramu na kuwafanya watafute kitu kama hicho kilichotokea chini ya Trump (hawatapata chochote!). Unaweza hata kuwaonyesha maktaba yetu ya Biden gaffes, kila hotuba anayotoa Biden ni fujo kabisa! 

Uthibitisho uko kila mahali kwamba Biden ameshindwa na kwamba mambo yalikuwa bora chini ya Trump. Waonyeshe huo uthibitisho na ndio jinsi ya kushinda mabishano na waliberali!

Bei ya petroli zaidi ya mwaka jana
Bei ya petroli zaidi ya mwaka jana. Muda wa Biden ulianza tarehe 20 Januari 2021.

Kwa nini waliberali wanachukia sana?

3) Usiogope kupata kibinafsi

Kwa nini waliberali wanachukia sana?

Sijui, lakini ninachojua ni kwamba waliberali ni wepesi wa kuwa wabinafsi wakati wa kujadili na unahitaji kuwa tayari kujibu, kwa bidii. 

Hapa kuna jambo kuu:

Liberals ni snowflakes, tofauti na wewe, kihafidhina mgumu, liberals ni haraka kulia na kukimbia kwa mama yao. Hii inakupa faida ya kuamua linapokuja suala la matusi. 

Kumbuka kuwaacha wapate kibinafsi kwanza, ikiwa wataiweka kistaarabu, basi unapaswa pia. 

Lakini, kama hawafanyi…

Kisha wacha ipasue. Kumbuka tu kwamba waliberali ni wasikivu sana juu ya mwonekano wao (kwa kawaida huwa na changamoto ya uso), mara nyingi hujichukia na huwa ni mabikira wenye masuala ya mama. Ikiwa ni nyeupe, unaweza kuwaita nyeupe, itawaangamiza. 

Lenga mojawapo ya vipengele hivi na iwapo mjadala utakuwa wa kibinafsi, utaushughulikia. 

Onyo! Silaha ya mwisho…

Neno la onyo hapa kwani sikuwa na uhakika kama kujumuisha hii kwa sababu inaweza kusababisha uharibifu wa kisaikolojia usioweza kutenduliwa au kuwasababishia kujiumiza. 

Walakini, ikiwa mtu huria anakuwa mbaya sana, unaweza kuwakosea kwa makusudi. Hii ni silaha yenye nguvu ikitumiwa kwa busara, hakikisha tu umeangalia wasifu wao wa Twitter ili kuona kiwakilishi cha jinsia wanachopendelea ni nini kisha uwaite kinyume. 

Ikiwa mambo yatakuwa mabaya, ndivyo jinsi ya kujadili demokrasia.

4) Ikiwa wanaleta maadili, unaleta mimba

Wakati wa kujadili waliberali na wanakuita "wasio na moyo", wakumbushe tu kwamba wao ndio chama kinachoshinikiza utoaji wa mimba wa marehemu uhalalishwe. Chini ya kisingizio cha haki za wanawake, mrengo wa kushoto unataka kukuza watoto wanaorarua kiungo kwa kiungo kutoka kwa uke. 

Ni kweli:

Wale wa kushoto hawataki sheria yoyote ya utoaji mimba na ni mbaya kama inavyosikika. Waambie watafiti taratibu za utoaji mimba wa upasuaji, waonyeshe nakala hii tuliyofanya utoaji mimba wa muda wa marehemu, au waonyeshe video zozote kwenye mtandao ambapo madaktari kueleza utaratibu

Waonyeshe kesi ya mtoa mimba Kermit Gosnell, ambao waliwaua watoto walionusurika utoaji mimba kwa kuwakata miiba kwa kutumia mkasi. Onyesha kesi ya Gianna Jessen, mmoja wa waathirika wengi wa utoaji mimba. 

Wakati waliberali wanasema wahafidhina hawana moyo kwa kusukuma hukumu ya kifo, kumbuka tu wahalifu pekee wanaopata hukumu ya kifo ndio wabaya kabisa. Tunazungumza kuhusu mauaji ya watu wengi, wabakaji, na wanyanyasaji wa watoto hapa - hii sio kulinganisha na maisha ambayo bado hajazaliwa ambayo hayajafanya kosa lolote. 

Ni utaratibu mbaya, na wengi wa watu hawakuweza kustahimili kuitazama. Alimradi mliberali hajapungua kimaadili (wengi wao ni ingawa) basi watapata ugumu wa kubishana na wewe. 

Ikiwa mambo yatakuwa ya kimaadili, ndivyo jinsi ya kukabiliana na kushoto.

VIDEO: Jinsi ya Kujadili Wana kushoto na USHINDE (KIRAHISI)

Mbona waliberali ni wajinga sana?

5) Sayansi pia sio rafiki yao

Mbona waliberali ni wajinga sana?

Kwa sababu hawaelewi sayansi! 

Conservatives na Republican ni vyama halisi vya sayansi. Kwa mwanzo, kumbuka kuwa chanjo hiyo ilitengenezwa chini ya Rais Trump, Biden hakufanya chochote! 

Wakati mwingine, njia bora ya kushinda mabishano ni ukweli mgumu, takwimu na sayansi. 

Hebu tuchukue mada ya jinsia kama mfano...

Sayansi inathibitisha bila shaka kwamba kuna jinsia mbili tu, hata ikiwa tunapuuza sura ya mwili, jinsia yako imeandikwa kwenye DNA yako. 

Chukua seli yoyote kutoka kwa mwili wako na upeleke kwenye maabara kwa uchunguzi wa kijeni - seli zako zote zitakuwa na kromosomu 46 sawa. Mbili kati ya hizo chromosomes ni 'kromosomu za ngono'; wanaamua wewe ni jinsia gani. Ikiwa una kromosomu mbili za X (XX), wewe ni mwanamke, na ikiwa una kromosomu moja ya X na kromosomu moja ya Y (XY), wewe ni mwanamume. 

Isipokuwa unaongelea (ambao kushoto sio) ni asilimia ndogo sana ya watu wanaozaliwa na hali isiyo ya kawaida ya maumbile, basi ni rahisi sana. 

Sayansi inasema: jinsia 2! 

Pia kuna tani za data kutoka kwa wanabiolojia na wanasaikolojia wanaoandika tofauti kati ya wanaume na wanawake. Sio tu jinsia tofauti za kibayolojia, lakini kuna tofauti za kibinafsi ambazo zimethibitishwa! 

Tofauti hizi za utu pia ni sehemu ya kile kinachosababisha pengo la mishahara ya kijinsia ambalo watu wa kushoto wanapenda kulizungumzia. Inageuka wanawake wanalipwa kidogo kwa sababu wao ni kidogo anayekubalika (kwa wastani) kuliko wanaume, si kwa sababu ya kile kinachoitwa 'mfumo dume'. Kwa kweli, ni ngumu zaidi kuliko hiyo na ninakutia moyo usome nakala yetu kamili kupunguza pengo la mishahara. 

Kamwe usiruhusu mtu huria akuambie kwamba jinsia ni muundo wa kijamii, sivyo! 

Niamini, sayansi iko upande wako kama kihafidhina, na kuna takwimu nyingi thabiti za kuunga mkono imani yako. Ndio jinsi ya kujadili waliberali na kuwaangamiza.

Chromosomes za ngono
Chromosomes za ngono huamua jinsia.

Kubishana na mtu huria ni kama kujaribu kuidhalilisha Biden...

6) Waache wajichimbie shimo

Wakati mwingine wakati wa kujadili washiriki wa kushoto, kidogo ni zaidi. Huhitaji kujibu kila tweet au maoni. Waendelee kuongea na kujichimbia kwenye shimo ambalo hawawezi kutoka. 

Kubishana na mtu huria ni kama kujaribu kuhujumu urais wa Biden: hauitaji kufanya chochote, atafanya yote peke yake!

Kinachosababisha yote ni hii:

Wanapoendelea kupiga kelele na kupindua maoni yao yasiyo na mantiki kwenye koo lako, kadiri unavyoendelea kuwa mtulivu na kujikusanya, ndivyo watakavyokasirika na kukosa mantiki zaidi. Inaweza kufikia hatua kwamba wamepitia jambo lile lile mara nyingi sana hivi kwamba hatimaye wanaanza kuona kwamba walikuwa wamekosea muda wote. 

Inafanya kazi kweli...

Waliberali wanaamini jambo ambalo wameambiwa, pengine na profesa wao wa chuo kikuu huria au Hilary Clinton kwenye Twitter. Kisha wanaunganisha wazo hilo wenyewe na inakuwa sehemu ya wao ni nani. 

Kwa bahati mbaya, waliberali kamwe hawafikirii kupitia wazo kabla ya kuliingiza.

Kwa hivyo wanapoanza kubishana na mtu na kuendelea kurudia mantiki nyuma ya imani yao, ghafla inabofya akilini mwao kwamba haina maana na kwamba wao ni wajinga. 

Hiyo ni jinsi ya kujadili huria! Niamini, inafanya kazi! 

7) Upendeleo huria, sio upendeleo wa wazungu

Waangalie watu wanaosukuma siasa za kiliberali zaidi...

Unaona chochote kinachofanana? 

Kuna uwezekano mkubwa wote ni waigizaji wa Hollywood, magwiji wa vyombo vya habari, na nyota wa pop. Wote ni matajiri na maarufu na hawajui jinsi ulimwengu wa kweli unavyofanya kazi. 

Wanaishi katika Bubble. 

Hakika, kura ya maoni ilionyesha kuwa Wamarekani aligundua Hollywood kama huria sana na kutengwa na umma kwa ujumla. Uliberali ni maarufu kwa sababu idadi kubwa ya watu ni kondoo na wanaamini chochote anachosema nyota wa filamu au mwimbaji anayependa zaidi. 

Fikiria juu yake ingawa ...

Wanajua nini kuhusu siasa, uchumi, au sayansi? 

Hakuna kitu! Wanafunzi hawa wa chuo huria wanajitokeza kama wapenda jinsia tofauti kwa sababu Demi Lovato alifanya hivyo, na kwa sababu mwimbaji wa pop aliyejawa na magugu anasema kuna mamilioni ya jinsia za kuchagua, lazima kuwe na! 

Mkumbushe mdau mwenzako wa kushoto kwamba wengi wa watu wanaosukuma itikadi za mrengo wa kushoto ni watu wasiojua lolote kuhusu siasa au uchumi, hakuna chochote kuhusu namna wafanyakazi wanavyoishi, na wao wenyewe wana upendeleo usio na shaka. 

Waonyeshe hao waliobahatika ni akina nani hasa, ndio jinsi ya kujadili mrengo wa kushoto!

Punda amekwama kwenye shimo
Wajichimbie shimo!

Siasa za kiliberali zinasema bunduki ni mbaya

Waliberali wamepigwa risasi
Waliberali wamepigwa risasi!

8) Ikiwa wanakutishia, kumbuka tu ni nani aliye na bunduki

Kwa nini watu wa kushoto wana jeuri sana?

Tena, sijui, lakini ninachojua ni kwamba wanaweza kujaribu kukushambulia kimwili au kukutisha. Ikiwa mambo yanazidi kuwa mbaya, hii ndio jinsi ya kushinda pambano na mtu huria.

Wakati waliberali wanapopoteza mabishano, hufanya moja ya mambo matatu: 

1) Kulia.

2) Piga kelele 'mbaguzi' na ukukumbushe 'upendeleo wako mweupe' (hata kama wewe ni mweusi).

3) Jaribu na kukuua. 

Ikiwa nambari ya tatu inaonekana kuna uwezekano, ili kuzuia aibu, hakikisha unawaelekezea walio huru kuwa Republican na wahafidhina ndio wanaomiliki bunduki. 

Hii inapaswa kuzima vitisho vyao mara moja, lakini ikiwa watakuvuta bunduki, basi unaweza kujiuliza ...

Nani mliberali hapa? 

Hapa kuna msingi

Haya basi, natumai umefurahia mwongozo huu wa jinsi ya kushinda mabishano ya kisiasa na mtu wa mrengo wa kushoto na kwamba umepata vidokezo na mbinu zetu za mjadala kuwa muhimu. 

Vidokezo hivi vya kushinda katika mabishano na mtu wa mrengo wa kushoto vinapaswa kukuruhusu kuvuka mashambulizi kutoka kwa 'upinde wa mvua' kwenye Twitter kwa urahisi na kidokezo chetu cha mwisho kimekuonyesha jinsi ya kuwashinda libs iwapo watakuwa na vurugu. 

Ikiwa unajaribu kutafuta jinsi ya kushinda mijadala ya kisiasa na waliberali, kumbuka tu sio rahisi kila wakati kwani wa kushoto huwa wanaunganisha imani zao za kiliberali na hali yao yote, ambayo inafanya kuwa ngumu kwao kuona maana. Ni vigumu kutosha kujaribu kufahamu jinsi ya kuzungumza na watu huria katika maisha ya kila siku, achilia mbali kujaribu kuwafanya wabadili maoni yao.  

Kwa hivyo, usijilaumu ikiwa hawatakusikiliza (au kujaribu kukuua), baadhi ya watu hawafai kuokoa, na ni bora waachwe wadondoshee picha za Hunter Biden katika suruali yake nyeupe. 

Lakini, hiyo ni jinsi ya kukabiliana na liberals. 

Tunahitaji msaada WAKO! Tunakuletea habari ambazo hazijadhibitiwa kwa Bure, lakini tunaweza tu kufanya hivi shukrani kwa usaidizi wa wasomaji waaminifu kama vile WEWE! Ikiwa unaamini katika uhuru wa kujieleza na kufurahia habari za kweli, tafadhali zingatia kuunga mkono dhamira yetu kwa kuwa mlinzi au kwa kutengeneza a mchango wa mara moja hapa. 20% ya ALL fedha zinachangwa maveterani!  

Nakala hii iliyoangaziwa inawezekana tu shukrani kwa wafadhili na wafadhili wetu! Bofya hapa ili kuziangalia na kupata ofa nzuri za kipekee kutoka kwa wafadhili wetu!

Nini Maoni YAKO?
Furaha
Furaha
100 %
Kusikitisha
Kusikitisha
0 %
Imefurahishwa
Imefurahishwa
0 %
Kulala
Kulala
0 %
Hasira
Hasira
0 %
Mshangao
Mshangao
0 %

Mwandishi Bio

Picha ya mwandishi Richard Ahern Mkurugenzi Mtendaji wa LifeLine Media

Richard Ahern
Mkurugenzi Mtendaji wa LifeLine Media
Richard Ahern ni Mkurugenzi Mtendaji, mjasiriamali, mwekezaji, na mchambuzi wa masuala ya kisiasa. Ana tajiriba ya uzoefu katika biashara, akiwa ameanzisha kampuni nyingi, na mara kwa mara hufanya kazi ya ushauri kwa chapa za kimataifa. Ana ujuzi wa kina wa uchumi, akiwa ametumia miaka mingi kusoma somo hilo na kuwekeza katika masoko ya dunia.
Kwa kawaida unaweza kumkuta Richard akiwa amezikwa kichwa chake ndani kabisa ya kitabu, akisoma kuhusu mojawapo ya mambo mengi yanayomvutia, ikiwa ni pamoja na siasa, saikolojia, uandishi, kutafakari, na sayansi ya kompyuta; kwa maneno mengine, yeye ni mjanja.
email: [barua pepe inalindwa] Instagram: @Richard.Ahern Twitter: @RichardJAhern

Rudi juu ya ukurasa.

By Richard Ahern - LifeLine Media

Wasiliana na: [barua pepe inalindwa]

Kuchapishwa: 12 Julai 2021 

Ilisasishwa Mwisho: 04 Disemba 2021

Marejeo (Uhakikisho wa ukweli):

  1. Umaksi-Leninism: https://en.wikipedia.org/wiki/Marxism%E2%80%93Leninism [Tovuti yenye mamlaka ya juu na inayoaminika]
  2. Mauaji ya watu wengi chini ya tawala za kikomunisti: https://en.wikipedia.org/wiki/Mass_killings_under_communist_regimes [Tovuti yenye mamlaka ya juu na inayoaminika]
  3. Bei za petroli: https://tradingeconomics.com/commodity/gasolineMiaka 10 [Takwimu rasmi]
  4. Kiwango cha Mfumuko wa Bei wa Miaka 10: https://fred.stlouisfed.org/series/T10YIE [Tovuti ya serikali]
  5. Kwa nini Jaribio la Dk. Kermit Gosnell Linapaswa Kuwa Hadithi ya Ukurasa wa Mbele: https://www.theatlantic.com/national/archive/2013/04/why-dr-kermit-gosnells-trial-should-be-a-front-page-story/274944/ [Makala ya habari]
  6. Gianna Jessen: https://en.wikipedia.org/wiki/Gianna_Jessen [Tovuti yenye mamlaka ya juu na inayoaminika]
  7. Uamuzi wa Jinsia ya Chromosomal katika Mamalia: https://www.ncbi.nlm.nih.gov/books/NBK9967/ [Karatasi ya utafiti iliyopitiwa na rika]
  8. Muhtasari wa kukubaliana: https://www.sciencedirect.com/topics/psychology/agreeableness [Jarida la kitaaluma]
  9. Kuweka Nambari kwenye Uhuru Unaojulikana wa Hollywood: https://morningconsult.com/2018/03/01/putting-number-hollywoods-perceived-liberalism/ [Takwimu rasmi]

Siasa

Habari za hivi punde ambazo hazijadhibitiwa na maoni ya kihafidhina nchini Marekani, Uingereza na siasa za kimataifa.

pata habari za hivi punde

Biashara

Habari za kweli na zisizodhibitiwa za biashara kutoka kote ulimwenguni.

pata habari za hivi punde

Fedha

Habari mbadala za kifedha zilizo na ukweli ambao haujadhibitiwa na maoni yasiyopendelea.

pata habari za hivi punde

Sheria

Uchambuzi wa kina wa kisheria wa majaribio ya hivi punde na hadithi za uhalifu kutoka kote ulimwenguni.

pata habari za hivi punde
Jiunge na mjadala!

Kwa majadiliano zaidi, jiunge na kitengo chetu cha kipekee jukwaa hapa!

Kujiunga
Arifahamu
mgeni
1 maoni
Newest
kongwe Wengi walipiga kura
Inline feedbacks
Angalia maoni yote
MaryLuther
MaryLuther
4 miezi iliyopita

[ JIUNGE NASI ]
Tangu nianze na biashara yangu ya mtandaoni napata $90 kila dakika 15. Inaonekana haiaminiki lakini hautajisamehe ikiwa hautaiangalia.
Kwa maelezo zaidi tembelea FUNGUKA TOVUTI HII________ http://Www.OnlineCash1.com

1
0
Tungependa mawazo yako, tafadhali maoni.x
()
x