Upakiaji . . . Iliyopangwa
Upau wa upakiaji wa LifeLine
Carlsen v Niemann chess

Jinsi Kijana Alivyomshinda Mchezaji Bingwa wa Dunia wa Chess Akitumia SHANGA ZA ANAL (Inadaiwa)

Carlsen v Niemann chess

UKWELI-ANGALIA DHAMANA (Marejeo): [Takwimu rasmi: Chanzo 1] [Moja kwa moja kutoka kwa chanzo: Vyanzo 3] 

[kusoma_mita]

| Na Richard Ahern - Bingwa wa dunia wa chess Magnus Carlsen, 31, ameshikilia shindano hilo nafasi ya 1 duniani tangu 2013 lakini alishindwa vibaya na kijana Mmarekani Hans Niemann mwezi uliopita.

Baada ya mechi, wote wawili walikuwa wamepangwa kuendelea kwenye michuano hiyo, lakini Carlsen alienda kwenye Twitter na kutangaza kuwa anajiondoa na kuambatanisha na klipu ya YouTube ya José Mourinho, akisema, "Nikizungumza, nina matatizo makubwa."

The Aikoni ya hati ya kuangalia ukwelitweet ilianza duru ya madai ya udanganyifu katika mitandao ya kijamii.

Licha ya kuwa hakuna ushahidi wa kudanganya, haikusaidia kwamba Niemann, 19, alidanganya huko nyuma kwenye Chess.com, jambo ambalo alikiri.

Lakini vipi kuhusu shanga za mkundu?

Katika kona moja ya mtandao, madai ya Niemann kutumia shanga za mkundu (kichezeo cha ngono kilicho na mfuatano wa shanga zilizoingizwa kwenye puru) ili kudanganya ilianza kupata mvuke. Kisha, mababu wengine walipoanza kutania juu yake na chombo cha habari cha Ujerumani kiliandika makala juu yake - ghafla "njama ya shanga ya mkundu" ilikuwa imeenea.

Katika Mahojiano mnamo Septemba 6, kijana huyo mwenye umri wa miaka 19 alijibu madai hayo, akisema, "Sijawahi kudanganya katika mchezo wa nje."

"Kama wanataka nivue uchi kabisa, nitafanya hivyo," Niemann aliongeza.

Lakini unawezaje kudanganya na shanga za anal, unauliza?

"Jibu la kweli ni la msingi," mtumiaji wa Reddit alituma.

Juu Aikoni ya hati ya kuangalia ukwelitroll post kwenye Reddit alipendekeza kuwa, kwa kweli, ni ulimwengu nambari 1, Magnus Carlsen, ambaye amekuwa akitumia shanga za mkundu kutawala ulimwengu wa chess kwa miaka kumi iliyopita. Mtumiaji alitoa nadharia kuwa kushuka kwake kwa utendakazi kwa hivi majuzi kulitokana na kuwa amelewa sana kuhisi mitetemo ya shanga.

Mahojiano ya hivi punde: Magnus Carlsen anashiriki mawazo yake juu ya kile kilichotokea.

Hivi majuzi Carlsen aligundua kuwa "muundo wake wa kompyuta mkuu wa shanga za mkundu" ulikuwa umeibiwa na Niemann. Lakini, bila shaka, hawezi kuja wazi juu yake bila kujihusisha mwenyewe. Kwa hivyo badala yake, anajiondoa kwenye mashindano na tweet ya siri.

Ina mantiki!

Kwa ufupi, nadharia hiyo ilikisia kwamba shanga za mkundu ziliunganishwa kwenye kompyuta inayotumia AI ambayo kwa namna fulani ingetetemesha shanga zilizo ndani ya kichezaji ili kuwatahadharisha kuhusu hatua bora zaidi.

Wazo la kutumia akili ya bandia kudanganya katika chess sio jambo jipya, haswa tangu uvumbuzi wa simu mahiri, ambazo zinaeleweka kuwa zimepigwa marufuku katika michezo ya bodi.

Programu nyingi maarufu za chess sasa zina uwezo wa kompyuta kuwashinda kwa haraka wachezaji wa kiwango cha juu. Kwa kuunda upya mchezo ndani ya programu, kompyuta inaweza kuhesabu papo hapo hatua za kushinda hadi kwa usahihi ulio karibu kabisa.

Wachezaji wengi wamenaswa wakitumia njia mbalimbali za uvumbuzi kuingiza uwezo wa kompyuta wa simu mahiri kwenye mchezo wao.

Mifano ya hivi karibuni ni pamoja na:

  • Kuficha simu kwenye kabati la choo ili kurejelea wakati wa mapumziko ya bafuni.
  • Kufunga kifaa kwa miguu yao.
  • Kwa kutumia kifaa cha masikioni cha hadubini kuwasiliana na simu.

Hatua inayofuata ya dhahiri katika mageuzi ya kudanganya katika chess ilikuwa shanga za anal, inaonekana. Licha ya kuwa ni chukizo kwa kiasi fulani, wazo hilo linaweza kuchukuliwa kuwa fikra.

Unaweza kufikiria mashindano ya chess yakifanya utaftaji wa wachezaji? Hata mchezaji akituhumiwa kudanganya kwa kutumia njia hiyo, nani atakuwa tayari kuthibitisha hilo?

Genius.

Uvumi mwingine ulikuwa kwamba Niemann alikuwa akitumia shanga za mkundu zinazotetemeka kwa mbali kuwasiliana na kocha wake, Maxim Dlugy.

Dlugy, ambaye alipigwa marufuku kutoka chess.com mwaka wa 2017 kwa tuhuma za kudanganya, anadaiwa kudhibiti mitetemo hiyo ili kumtahadharisha Niemann kuhusu hatua bora zaidi.

Licha ya matukio ya awali ya Niemann na kocha wake kudanganya na tweet ya siri kutoka kwa bingwa wa dunia, hakuna ushahidi kwamba Niemann alidanganya wakati wa mchezo na Magnus Carlsen.

Lakini mashabiki wa chess wanaweza kutarajia kumuona Hans Niemann akiwa uchi kwenye ubao wakati ujao.

Tunahitaji msaada WAKO! Tunakuletea habari ambazo hazijadhibitiwa kwa Bure, lakini tunaweza tu kufanya hivi shukrani kwa usaidizi wa wasomaji waaminifu kama vile WEWE! Ikiwa unaamini katika uhuru wa kujieleza na kufurahia habari za kweli, tafadhali zingatia kuunga mkono dhamira yetu kwa kuwa mlinzi au kwa kutengeneza a mchango wa mara moja hapa. 20% ya ALL fedha zinatolewa kwa maveterani!

Makala hii inawezekana tu shukrani kwa yetu wafadhili na wafadhili!

Nini Maoni YAKO?
Furaha
Furaha
0 %
Kusikitisha
Kusikitisha
0 %
Imefurahishwa
Imefurahishwa
0 %
Kulala
Kulala
0 %
Hasira
Hasira
0 %
Mshangao
Mshangao
100 %

Siasa

Habari za hivi punde ambazo hazijadhibitiwa na maoni ya kihafidhina nchini Marekani, Uingereza na siasa za kimataifa.

pata habari za hivi punde

Biashara

Habari za kweli na zisizodhibitiwa za biashara kutoka kote ulimwenguni.

pata habari za hivi punde

Fedha

Habari mbadala za kifedha zilizo na ukweli ambao haujadhibitiwa na maoni yasiyopendelea.

pata habari za hivi punde

Sheria

Uchambuzi wa kina wa kisheria wa majaribio ya hivi punde na hadithi za uhalifu kutoka kote ulimwenguni.

pata habari za hivi punde
Jiunge na mjadala!

Kwa majadiliano zaidi, jiunge na kitengo chetu cha kipekee jukwaa hapa!

Kujiunga
Arifahamu
mgeni
16 maoni
Newest
kongwe Wengi walipiga kura
Inline feedbacks
Angalia maoni yote
Pansy Abbas
Pansy Abbas
siku 25 iliyopita

Ninatengeneza $90 kwa saa nikifanya kazi nyumbani. Sikuwahi kufikiria kuwa ilikuwa mwaminifu kwa wema lakini mwenzangu wa karibu anapata $16,000 kwa mwezi kwa kufanya kazi kwenye kompyuta ndogo, ambayo ilikuwa ya kushangaza kwangu, aliniagiza nijaribu kwa urahisi. Kila mtu lazima ajaribu kazi hii sasa

kwa kutumia makala hii tu.. http://Www.Works75.Com

Ilihaririwa mwisho siku 25 zilizopita na Pansy Abbas
Paka Edwards
Paka Edwards
2 miezi iliyopita

Mshahara wangu angalau $300/siku.Mfanyakazi mwenzangu ananiambia!Nimeshangaa sana kwa sababu unasaidia watu kuwa na mawazo ya jinsi ya kupata pesa. Asante kwa mawazo yako na ninatumai kuwa utafanikiwa zaidi na kupata baraka zaidi. Ninavutiwa na Tovuti yako natumai utaniona & natumai naweza pia kushinda zawadi yako ya paypal.

 🇧🇷  http://income7pays022tv24.pages.dev/

Ilihaririwa mwisho miezi 2 iliyopita na Cat Edwards
Dreda Fairburn
Dreda Fairburn
2 miezi iliyopita

Ninatengeneza $90 kwa saa nikifanya kazi nyumbani. Sikuwahi kufikiria kuwa ilikuwa mwaminifu kwa wema lakini mwenzangu wa karibu anapata $16,000 kwa mwezi kwa kufanya kazi kwenye kompyuta ndogo, ambayo ilikuwa ya kushangaza kwangu, aliniagiza nijaribu kwa urahisi. Kila mtu lazima ajaribu kazi hii sasa

kwa kutumia makala hii tu.. http://Www.HomeCash1.Com

Ilihaririwa mwisho miezi 2 iliyopita na Dreda Fairburn
juliya
juliya
3 miezi iliyopita

My Boy pal hutengeneza $16453/saa kwenye mtandao. Amekuwa bila kazi kwa muda wa miezi sita hata hivyo mwezi uliosalia malipo yake yamekuwa $XNUMX kwa kweli akifanya kazi kwenye mtandao kwa saa kadhaa.

fungua link hii………. Www.Workonline1.com

Wolton
Wolton
3 miezi iliyopita

Hatimaye nilipata 92/hr DOLLER. Ni wakati wa kuchukua hatua na unaweza kujiunga nayo pia.Ni njia rahisi, iliyojitolea na rahisi ya kupata utajiri. Wiki tatu kutoka sasa utatamani ungeanza leo. Ipe tu picha ya uendeshaji kwenye tovuti iliyotolewa————>>> https://www.dollars11.com

Wolton
Wolton
3 miezi iliyopita

Hatimaye nilipata 92/hr DOLLER. Ni wakati wa kuchukua hatua na unaweza kujiunga nayo pia.Ni njia rahisi, iliyojitolea na rahisi ya kupata utajiri. Wiki tatu kutoka sasa utatamani ungeanza leo. Ipe tu picha ya uendeshaji kwenye tovuti iliyotolewa————>>> https://www.dollars11.com

Ilihaririwa mwisho miezi 3 iliyopita na Wolton
Wolton
Wolton
3 miezi iliyopita

vbbn

juliya
juliya
3 miezi iliyopita

Malipo yangu ya mwisho yalikuwa $2500 kwa kufanya kazi saa 12 kwa wiki mtandaoni. Rafiki yangu wa dada amekuwa wastani wa 8k kwa miezi sasa na anafanya kazi kama saa 30 kwa wiki. Siwezi kuamini jinsi ilivyokuwa rahisi mara nilipoijaribu. Uwezo na hii hauna mwisho. Hivi ndivyo ninavyofanya >> http://www.workonline1.com

Ilihaririwa mwisho miezi 3 iliyopita na juliya
Gabriela Salinas
Gabriela Salinas
3 miezi iliyopita

asd

Gabriela Salinas
Gabriela Salinas
3 miezi iliyopita

Sasa ninatengeneza zaidi ya dola 350 kwa siku kwa kufanya kazi mtandaoni nikiwa nyumbani bila kuwekeza pesa zozote. Jiunge na kiungo hiki cha kuchapisha kazi sasa na uanze kupata mapato bila kuwekeza au kuuza chochote……. 
BAHATI NJEMA..____ http://Www.HomeCash1.Com

Ilihaririwa mwisho miezi 3 iliyopita na Gabriela Salinas
Emilee
Emilee
3 miezi iliyopita

Ninatengeneza $80 kwa/saa kukamilisha kazi kadhaa kwenye kompyuta ndogo. Sijaamini hata kidogo kwamba ingewezekana lakini rafiki yangu wa karibu alikuwa akitengeneza $27k pekee katika wiki tano akifanya kazi hii rahisi na alikuwa amenishawishi kujiunga. Angalia maagizo ya ziada kwa kutembelea

kwa kufuata mtandao >>> http://Www.HomeJobs1.com

Louis Sheridan
Louis Sheridan
4 miezi iliyopita

𝗅 𝗀𝖾𝗍 𝗉𝖺𝗂𝖽 zaidi ya 𝟣3𝟢 USD 𝗉𝖾𝗋 𝗁𝗈𝗎𝗋 𝗐𝗈𝗋𝗄 kutoka nyumbani. Sikuwahi kufikiria nitaweza kufanya hivyo lakini rafiki yangu wa Kipenzi anapata zaidi ya dola za Kimarekani 18643 kwa mwezi akifanya hivi na alinishawishi nijaribu. Uwezekano na hii hauna mwisho.

Maelezo HAPA….  http://Www.HomeCash1.Com

Ilihaririwa mwisho miezi 4 iliyopita na Louis Sheridan
Rena
Rena
4 miezi iliyopita

Ninaleta pesa 88 kwa kila saa kwa wakati wa sehemu ya uchoraji na kompyuta ndogo. Sasa sikuwahi kuamini tena kuwa inawezekana lakini rafiki yangu wa karibu akawa sxs akipata $31 k ndani ya wiki 3 bila matatizo ya kufanya hii pinnacle provide kwa kuongeza amefurahi kujiunga. Tembelea kwa maelezo mapya ya kuchapa chapa Washa

makala ifuatayo ya kusafiri———>> http://Www.SmartJob1.com

Rena
Rena
4 miezi iliyopita

GOOD

MaryLuther
MaryLuther
4 miezi iliyopita

[ JIUNGE NASI ]
Tangu nianze na biashara yangu ya mtandaoni napata $90 kila dakika 15. Inaonekana haiaminiki lakini hautajisamehe ikiwa hautaiangalia.
Kwa maelezo zaidi tembelea FUNGUKA TOVUTI HII________ http://Www.OnlineCash1.com

MaryLuther
MaryLuther
4 miezi iliyopita

hy

16
0
Tungependa mawazo yako, tafadhali maoni.x
()
x